welcome to ViP website
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome to ViP website

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bí kíp cua gái Gia truyền dòng họ Dương

Go down 
Tác giảThông điệp
lutthieugia

lutthieugia

Bí kíp cua gái Gia truyền dòng họ Dương Empty
Bài gửiTiêu đề: Bí kíp cua gái Gia truyền dòng họ Dương   Bí kíp cua gái Gia truyền dòng họ Dương Icon_minitimeWed Mar 11, 2009 5:13 pm

Nội Dung Bí Kíp như sau:

1. Chọn giống:

Con gái được lựa chọn nên là con gái trên các diễn đàn có uy tín, bởi họ khi đã tham gia vào những diễn đàn này thường là người có chút học thức pha trộn với chút ít lãng mạn. Họ chịu nghe, hoặc ít nhất là buộc phải lắng nghe một cách lịch sự những lời ong bướm thốt ra từ miệng bạn, chứ không như con gái trên các diễn đàn trời ơi đất hỡi thì thường là những em chửi nhiều hơn nói, hoặc cục cằn thô lỗ không xứng đáng với bọn đàn ông chúng ta vốn đã thuộc dòng thô lỗ cục cằn. Hơn nữa, với con gái trên diễn đàn có uy tín, việc buông những lời văn hoa sẽ dễ dàng được chấp nhận hơn, không bị tình trạng lãnh cả cốc nước lạnh vào mặt khi nhận được mấy câu của các em trên diễn đàn tả pí lù khác:"Mày điên à?", "Thằng thần kinh", "Đồ dở hơi"... toàn bị gán ghép thành những nhân vật có bệnh lý về tâm thần Image. Tuy nhiên, điều cần lưu ý là chỉ nên lựa chọn những nick có ý nghĩa nhẹ nhàng đằm thắm, không khoa trương, mĩ miều. Chẳng hạn những nick tiếng nước ngoài như blue_angel, pink_cat… Tránh xa các em gai_xinh_cuc_ky, girl_toc_vang, em_dep_nhu_tien… nếu không muốn vớ phải em sứt môi lồi rốn

2. Gieo mạ:

Mỗi nick của con gái trên diễn đàn sẽ là cách thức để bạn tiếp xúc họ một cách vô cùng hiệu quả. Bạn có thể sẽ biết đôi chút về họ qua những thông tin cá nhân mà họ đăng ký trong mục profiles: những sở thích, mong muốn, ước mơ, hoặc thậm chí cả email hay số điện thoại. Đừng dại dột gọi điện ngay cho họ:"Anh muốn làm quen với em" để rồi chỉ nhận được những câu từ chối lịch sự một cách quá đáng: "Sorry anh nha, nói chuyện với anh thích thật đấy. Nhưng mà em đang chuẩn bị ăn cơm. Anh nhớ gọi lại sau nhé, em chờ" Tuy nhiên nếu bạn gọi lại, thể nào cũng bị nhầm máy sang 125 Phùng Hưng (chị em cũng hi-tech chả kém gì ai đâu) cho dù vẫn là số máy đó.
Vậy thì làm thế nào để con gái biết có sự tồn tại của bạn trên đời? Xin thưa rằng chỉ cần một tin nhắn giả vờ lạc. Nhưng trước tiên, vì con gái mà chúng ta lựa chọn phải thuộc dòng ít nhất là có nhất tòng nhị đức, cho nên cái nick mà chúng ta dùng để câu con mồi cũng nên lựa chọn một cách cho phù hợp. Boy_han_quoc_di_xe_a_cong thì chỉ chăn được mấy iem chân đất mắt toét đua đòi đú đởn thôi, mà loại này thì chỉ khiến những người thanh lịch như bạn muốn nuốt trọn cả vỉ an thần khi nói chuyện với chúng vì phải nghe toàn những điều lăng nhăng xằng bậy, đại loại như anh bốc đầu đi được bao nhiêu mét, hoặc hôm nay anh đánh bao điểm lô…
Còn với con gái có học thức trên diễn đàn, một cách nick nhẹ nhàng tình cảm, hoặc bí ẩn phiêu du sẽ là một ấn tượng tốt, kiểu như equinsuocha103 hay goutalamela114... Sau khi đã có sự lựa chọn cho mình, bạn gửi tin nhắn sang đối tượng, với một nội dung càng gây tò mò hoặc càng khêu gợi sự xúc động thì càng ăn điểm. "Ở bên đó cậu thế nào?Mình nghe nói tình hình an ninh không được tốt lắm. Thận trọng nha. Mình mong tin cậu từng giờ", "Trời lạnh lắm em gái ạ. Giữ gìn sức khoẻ đấy. Nhớ nhắn lại để anh yên tâm"… Một cô ẻm có học bao giờ cũng nhắn lại để thông báo rằng bạn đã nhầm==> Bingo, chúng ta chỉ cần có thế hehe. Vậy là cá đã cắn câu…sang tiếp bước 3 nào
http://360.yahoo.com/hoangthieugia_bmh

Bí kíp cua gái Gia truyền dòng họ Dương
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bí kíp cua gái Gia truyền dòng họ Dương
» Mối Tình Âm Dương
» ĐẠI KIẾM SƯ TRUYỀN KỲ - HUỲNH DỊ